

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU



Dar es Salaam
18 Machi, 2026

Barua pepe: press@ikulu.go.tz

UTEUZI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, amefanya uteuzi wa viongozi na kumpangia kituo Balozi. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, viongozi walioteuliwa na kupangiwa kituo ni kama ifuatavyo:-

- (i) Bw. Adam Joseph Mrisho ameteuliwa kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Tume ya Kudhibiti UKIMWI Tanzania (TACAIDS);
- (ii) Balozi Prof. Elizabeth Kiago Kiondo ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Huduma za Maktaba Tanzania. Balozi Prof. Kiondo anachukua nafasi ya Prof. Rwekaza Sympho Mukandala ambaye amemaliza muda wake; na
- (iii) Balozi Noel Emmanuel Kaganda amepangiwa kuwa Balozi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nchini Jamhuri ya Korea.

Bakari S. Machumu
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu



[Ikulu Mawasiliano / ikulu_mawasiliano /](#)
[ikulu_Tanzania / ikulu Tanzania /](#)
[ikulumawasiliano / Ikulu Tanzania / Ikulu Tanzania](#)

